จากการที่ บริษัท สำนักพิมพ์วัฒนาพานิช จำกัด ได้จัดงานจับรางวัลครั้งที่ 1 ของโครงการรับทองกับปี 2566 เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2566 ที่ผ่านมา
ทางบริษัทฯ ได้เดินทางไปจัดงาน มอบรางวัลแก่ผู้โชคดี ของโครงการรับทองกับ วพ. ปี 2566 ครั้งที่ 1 วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2566 ถึง วันที่ 16 มีนาคม 2566 โดยมี คุณทิพวัลย์ เดชะมาก ผู้ช่วยผู้บริหารฝ่ายอำนวยการ (การตลาด) และที่ปรึกษาด้านการศึกษาประจำพื้นที่ต่างๆ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
ทางบริษัทสำนักพิมพ์วัฒนาพานิช จำกัด พร้อมทั้งทีมงานโครงการรับทองกับ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรม และขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีมา ณ โอกาสนี้ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้รับความกรุณาจากทุกท่าน
เข้าร่วมโครงการรับทองกับ วพ. อย่างต่อเนื่องทุกๆปี
หากท่านใดสนใจเข้าร่วมกิจกรรมโครงการรับทองกับ วพ. สามารถเข้าร่วมโครงการได้ โดยการดาวน์โหลดแอพพลิเคชัน WppReward เพื่อรับสิทธิ์ลุ้นทอง ได้ทาง Play Store และที่ App Store
พร้อมทั้งสามารถเข้าไปดูรายละเอียดกิจกรรมได้ใน รายละเอียดโครงการ หรือโทรสอบถาม Call Center 02-222-3-444